Bidiyo
Masana'antar man fetur da iskar gas - bututun ƙarfe don tsarin jigilar bututun mai
Tsarin Samfuran Samfura

Tube babu komai

Dubawa (ganowa na gani, duban ƙasa, dubawar girma, da gwajin macro)

Yin sarewa

Perforation

Thermal dubawa

Pickling

Nika dubawa

Pickling

Lubrication

Zane mai sanyi

Lubrication

Zane-zanen sanyi (ƙarin hanyoyin hawan keke kamar maganin zafi, pickling da zanen sanyi yakamata su kasance ƙarƙashin takamaiman ƙayyadaddun bayanai)

Daidaitawa

Gwajin aiki (kayan injina, kadarar tasiri, tauri, lallausan ƙasa, walƙiya, da flanging)

Mik'ewa

Yanke Tube

Gwajin mara lalacewa (eddy current, da ultrasonic)

Ganewar gani

Diamita mai tuƙi

Gwajin Hydrostatic

Tsagi

Binciken samfur

Marufi

Wajen ajiya
Kayan Aikin Samfura
Na'ura mai sausaya / injin sarewa, murhun katako mai tafiya, injin huɗa, injin ɗigon sanyi mai tsayi, tanderu mai zafi, da injin daidaitawa

Kayan Gwajin Samfura
Aikace-aikacen samfur
Bututun ƙarfe mara nauyi
Hakanan ana ba da bututun ƙarfe mara ƙarfi don amfanin gabaɗaya bisa ga abun da ke tattare da sinadarai da kaddarorin injina da gwajin ruwa. Bututun ƙarfe mara nauyi waɗanda aka yiwa matsi na ruwa yakamata su wuce gwajin hydraulic. Bututun ƙarfe na musamman na Liaocheng mara ƙarfi don tukunyar jirgi, binciken ƙasa, ɗaukar nauyi, juriyar acid, da sauransu.
Irin su bututun hako mai, petrochemical bututun fasa bututu, bututun tukunyar jirgi, bututu masu ɗaukar nauyi, mota, tarakta, manyan bututun ƙarfe na jirgin sama.
Gwaji:
1. Kiyaye logo, ƙayyadaddun bayanai, sunan ma'aikata da bayanan da suka danganci bututun ƙarfe.
2. Duba ingancin takardar shaidar da aka samar da bututun ƙarfe mara nauyi.
3. Lokacin siyan bututun ƙarfe maras sumul, duba ko akwai tsagewa, tabo da sauran raunuka masu wuya a saman bututun ƙarfe.
4. Duba ko fenti a saman bututun ƙarfe maras sumul yana da ma'ana.
5. Don kauce wa siyan ƙananan kayayyaki, yi ƙoƙarin siyan samfurori daga manyan kamfanoni masu daraja.
Kunshin na carbon karfe bututu maras kyau
Filayen filastik da aka toshe a bangarorin biyu na ƙarshen bututu
Ya kamata a nisance shi ta hanyar ƙulla madaurin ƙarfe da lalacewar sufuri
Ya kamata sians ɗin da aka haɗa su zama iri ɗaya kuma masu daidaituwa
Ya kamata a fito da nau'in bututun ƙarfe ɗaya daga tanderu iri ɗaya
The karfe bututu yana da wannan tanderu lambar, guda karfe gradethe guda takamaiman