Bidiyo
Matsakaicin matsakaicin carbon karfe tukunyar jirgi da superheater bututu
Tsarin Samfuran Samfura

Tube babu komai

Dubawa (ganowa na gani, duban sararin sama, da duban girma)

Yin sarewa

Perforation

Thermal dubawa

Pickling

Nika dubawa

Lubrication

Zane mai sanyi

Lubrication

Zane-zanen sanyi (ƙarin hanyoyin hawan keke kamar maganin zafi, pickling da zanen sanyi yakamata su kasance ƙarƙashin takamaiman ƙayyadaddun bayanai)

Daidaitawa

Gwajin aiki (kayan injina, tauri, lallausan ƙasa, flaring, da flanging)

Mik'ewa

Yanke Tube

Gwajin mara lalacewa (eddy current ko ultrasonic)

Gwajin Hydrostatic

Binciken samfur

Marufi

Wajen ajiya
Kayan Aikin Samfura
Na'ura mai sausaya, na'ura mai zato, murhun katako mai tafiya, injin huɗa, injin ɗigon sanyi mai tsayi, tanderu mai zafi, da injin daidaitawa.

Kayan Gwajin Samfura
Aikace-aikacen samfur
Manufacturing Tubing mara sumul
Sanin wannan bambance-bambance na iya taimakawa wajen tantance ko wane tubing ne ya fi dacewa don aikace-aikacen da aka bayar, walda ko maras kyau. Hanyar ƙera welded da bututu maras sumul yana bayyana a cikin sunayensu kaɗai. An bayyana bututu marasa sumul kamar yadda aka ayyana - ba su da kabu mai walda. Ana ƙera bututun ta hanyar aikin extrusion inda aka zana bututun daga ƙaƙƙarfan billet ɗin bakin karfe kuma a fitar da shi zuwa wani nau'i mara kyau. Ana yin zafi da farko sannan a samar da billet ɗin zuwa madauwari masu madauwari waɗanda aka fashe a cikin injin niƙa mai huda. Yayin da zafi, ana zana gyare-gyare ta hanyar sandar mandrel da elongated. Tsarin milling na mandrel yana ƙara tsayin gyare-gyare da sau ashirin don samar da siffar bututu maras sumul. Ana ƙara siffanta bututun ta hanyar aikin hajji, tsarin birgima mai sanyi, ko zane mai sanyi.
Kunshin na carbon karfe bututu maras kyau
Filayen filastik da aka toshe a bangarorin biyu na ƙarshen bututu
Ya kamata a nisance shi ta hanyar ƙulla madaurin ƙarfe da lalacewar sufuri
Ya kamata sians ɗin da aka haɗa su zama iri ɗaya kuma masu daidaituwa
Ya kamata a fito da nau'in bututun ƙarfe ɗaya daga tanderu iri ɗaya
The karfe bututu yana da wannan tanderu lambar, guda karfe gradethe guda takamaiman